CDS-4528-44SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2223-CDS-4528-44SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CDS-4528-44SP
คำอธิบาย
SPEAKER, 45.2 SQUARE, 28.1MM DEE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 4 W 200 Hz ~ 20 kHz ด้านบน วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
หมวดหมู่
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
ผู้ผลิต
Same Sky (Formerly CUI Devices)
พลังงาน - พิกัด
4 W
ชุด
พลังงาน - สูงสุด
6 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
กระดาษ, โพลียูรีเทน (PU)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
200 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แท็บบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
200Hz
ขนาด / มิติ
1.780" L x 1.780" W (45.20mm x 45.20mm)
อิมพีแดนซ์
4 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.106" (28.10mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
84
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/1M
อัตราการบิดเบือน
5% สูงสุด @ 1kHz, 1W