CS52-05D12-31-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS52-05D12-31-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS52-05D12-31-1
คำอธิบาย
SPEAKER 4OHM 5W 82DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 5 W 96 Hz ~ 20 kHz ด้านบน วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CS52-05D12-31-1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
5 W
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - สูงสุด
8 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
วงกลม, เฟรมสี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
กระดาษ, โพลียูรีเทน (PU)
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
96 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แท็บบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
120Hz
ขนาด / มิติ
2.047" L x 2.047" W (52.00mm x 52.00mm)
อิมพีแดนซ์
4 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.244" (31.60mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
82
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/1M
อัตราการบิดเบือน
5% @ 1kHz, 1W