APS-200ELL151MJC5S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-APS-200ELL151MJC5S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APS-200ELL151MJC5S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 20V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
150 µF 20 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 20mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
4.32 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
20 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
20mOhm