APSA100ELL101MFA5G ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 12
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 1,312
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 0
100 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 25mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
APSA100ELL101MFA5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3047-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APSA100ELL101MFA5G
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 100UF 20% 10V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
APSA100ELL101MFA5G รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Chemi-Con
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.82 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความจุไฟฟ้า
100 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm