APSA100ELL151MFA5G ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
150 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 25mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
APSA100ELL151MFA5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3048-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APSA100ELL151MFA5G
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 10V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.82 A @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm