PLF1A151MDL4 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
150 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 25mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Doctor Capacitor Episode Two: Terms
Doctor Capacitor® Episode Nine: You Callin' Me?
PLF1A151MDL4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PLF1A151MDL4-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PLF1A151MDL4
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 10V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PLF1A151MDL4 รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Nichicon
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
อัตรา
AEC-Q200
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.9 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.413" (10.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25mOhm