APSA100ELL271MHB5S ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 249
เอกสารข้อมูล
270 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 9mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
APSA100ELL271MHB5S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3049-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APSA100ELL271MHB5S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 270UF 20% 10V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
4.71 A @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ประเภท
โพลีเมอร์
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความจุไฟฟ้า
270 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.512" (13.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
9mOhm