APSA100ELL471MJB5S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3050-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APSA100ELL471MJB5S
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 470UF 20% 10V TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 8mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
APSA100ELL471MJB5S รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
5.65 A @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
470 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.453" (11.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
8mOhm