RR71A471MDN1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-3713-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RR71A471MDN1
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 470UF 20% 10V TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง 7mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RR71A471MDN1 รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
Nichicon
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
610 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
6.1 A @ 100 kHz
ประเภท
โพลีเมอร์
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
470 µF
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.551" (14.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
7mOhm