APXA100ARA151MH70G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 410
เอกสารข้อมูล
Similar
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 6,906
เอกสารข้อมูล
Direct
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 5,965
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 39
มีอยู่ในสต็อค: 729
150 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 27mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C