PCF1A151MCL1GS มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 39
เอกสารข้อมูล
Similar
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 2,292
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 2,682
มีอยู่ในสต็อค: 729
Chemi-Con
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 410
150 µF 10 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 21mOhm 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Doctor Capacitor Episode Three: Failure Modes
Doctor Capacitor Episode Two: Terms
PCF1A151MCL1GS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
493-2993-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PCF1A151MCL1GS
คำอธิบาย
CAP ALUM POLY 150UF 20% 10V SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
PCF1A151MCL1GS รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ผู้ผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.3 A @ 100 kHz
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
150 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.315" (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
21mOhm