APXG200ARA391MHA0G หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 400
เอกสารข้อมูล
390 µF 20 V อะลูมิเนียม - ตัวเก็บประจุโพลิเมอร์ แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 20mOhm 15000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C