EKZE250ELL471MH20D ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 3,150
เอกสารข้อมูล
Similar
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 41,150
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 915
Direct
Rubycon
Upgrade
Panasonic Industry
Upgrade
Nichicon
มีอยู่ในสต็อค: 186
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 543
มีอยู่ในสต็อค: 458
มีอยู่ในสต็อค: 960
470 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
EKZE250ELL471MH20D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-1678-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EKZE250ELL471MH20D
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 25V RADIAL TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
EKZE250ELL471MH20D รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
Mfr
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
625 mA @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.25 A @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อิมพีแดนซ์
41 mOhms
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.846" (21.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C