EKZM6R3ELL471MF11D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
565-3561-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EKZM6R3ELL471MF11D
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 6.3V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
270 mA @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
540 mA @ 100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อิมพีแดนซ์
94 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.248" Dia (6.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
6000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C