CFM40C090-DR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2034-3718-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFM40C090-DR
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 9V 40W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 9V 4.45A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CFM40C090-DR รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
40W
ผู้ผลิต
Cincon Electronics Co. LTD
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.242 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.84
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.33" L x 2.32" W x 1.62" H (110.0mm x 59.0mm x 41.2mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, FCC, TUV
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
9V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.45A