ECE40US09-SD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1136-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECE40US09-SD
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 9V 40W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 9V 4.44A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
40W
ผู้ผลิต
XP Power
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.8
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
3.78" L x 1.57" W x 1.12" H (96.0mm x 40.0mm x 28.5mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
9V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.44A