LFM420S280C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2034-LFM420S280C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFM420S280C
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 280W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.25 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.94
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.09" L x 3.29" W x 1.00" H (129.3mm x 83.6mm x 25.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, DEMKO, FCC, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 62368-1
15 A