RWS150B-28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-RWS150B-28-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RWS150B-28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 151W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
RWS150B-28 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.895
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
รองรับ DC อินพุต, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
5.04" L x 3.70" W x 1.61" H (128.0mm x 94.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, cUL, FCC, UL
5.4 A