TR70MA240-01E03 VI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2034-TR70MA240-01E03VI-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TR70MA240-01E03 VI
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 72W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 72 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Cincon Electronics Co. LTD
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก R/A, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 12.0mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
70.9" (1.80m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.72" L x 2.05" W x 1.22" H (120.0mm x 52.0mm x 31.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, FCC, Nemko
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
72 W