VEC40US24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3097-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VEC40US24
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 40W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 40 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VEC40US24 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 65°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
4.58" L x 2.06" W x 1.23" H (116.3mm x 52.4mm x 31.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, TUV
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.67A
น้ำหนัก
0.52lb (235.87g)
พลังงาน (วัตต์)
40 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)