TV04A240J-G มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 20,115
เอกสารข้อมูล
STMicroelectronics
YAGEO
YAGEO
38.9V แคลมป์ 10.28A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DO-214AC, SMA
TV04A240J-G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TV04A240J-G-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TV04A240J-G
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
TV04A240J-G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
10.28A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V