BW-26AL-9G1K
BW-26AL-9G1K
BW-26AL-9G1K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-BW-26AL-9G1K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BW-26AL-9G1K
คำอธิบาย
CABLE 9COND SHLD 24AWG 1000FT
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9 ตัวนำ หลายตัวนำ สายเคเบิล สีเทา 26 AWG 1000.0' (304.8m)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางแจ็คเก็ต (ฉนวน)
0.197" (5.00mm)
Mfr
ความยาว
1000.0' (304.8m)
บรรจุภัณฑ์
ม้วน
สีแจ็คเก็ต
สีเทา
แรงดันไฟฟ้า
300 V
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
ความหนาแจ็คเก็ต (ฉนวน)
0.0091" (0.230mm)