BW-26AL-9G50F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-BW-26AL-9G50F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BW-26AL-9G50F
คำอธิบาย
CABLE 9 COND 26AWG SHLD 50 FT
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9 ตัวนำ หลายตัวนำ สายเคเบิล สีดำ, สีเทา 26 AWG 50.00' (15.24m)
หมวดหมู่
ความยาว
50.00' (15.24m)
Mfr
สีแจ็คเก็ต
สีดำ, สีเทา
บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจขายปลีก
แรงดันไฟฟ้า
300 V
อุณหภูมิในการทำงาน
80°C
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
การใช้
อุตสาหกรรม
ความหนาแจ็คเก็ต (ฉนวน)
0.0091" (0.230mm)
วัสดุแจ็คเก็ต (ฉนวน)
วัสดุชิลด์
โพลีเอทิลีน เทเรฟทาเลต (PET)
เส้นผ่านศูนย์กลางแจ็คเก็ต (ฉนวน)
0.197" (5.00mm)