DSC-15HMM-KIT หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
CompuCablePlusUSA
มีอยู่ในสต็อค: 292
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
CompuCablePlusUSA
มีอยู่ในสต็อค: 96
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 58
15 ตำแหน่ง D-Sub, ความหนาแน่นสูง ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DSC-15HMM-KIT
DSC-15HMM-KIT
DSC-15HMM-KIT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4771-DSC-15HMM-KIT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DSC-15HMM-KIT
คำอธิบาย
CONN D-SUB HD PLUG 15POS SOLDER
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
จำนวนของแถว
3
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
1 (DE, E) ความหนาแน่นสูง
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
20 AWG