106CKE063M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
106CKE063M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
106CKE063M
คำอธิบาย
CAP ALUM 10UF 20% 63V RADIAL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 µF 63 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 14.9208Ohm @ 120Hz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
60 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
138 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.197" Dia (5.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
14.9208Ohm @ 120Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C