AFC337M25G24T-F มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Cornell Dubilier Knowles
มีอยู่ในสต็อค: 8,397
เอกสารข้อมูล
Similar
Cornell Dubilier Knowles
มีอยู่ในสต็อค: 2,155
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 500
เทียบเท่าพาราเมตริก
มีอยู่ในสต็อค: 395
Upgrade
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 158
Rubycon
มีอยู่ในสต็อค: 794
มีอยู่ในสต็อค: 676
Panasonic Industry
Panasonic Industry
มีอยู่ในสต็อค: 234
KEMET
Chemi-Con
มีอยู่ในสต็อค: 255
KEMET
330 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 700mOhm @ 120Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AFC337M25G24T-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AFC337M25G24T-F-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AFC337M25G24T-F
คำอธิบาย
CAP ALUM 330UF 20% 25V SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
502.5 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
670 mA @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
อิมพีแดนซ์
150 mOhms
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.402" (10.20mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
700mOhm @ 120Hz
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.406" L x 0.406" W (10.30mm x 10.30mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C