AHA337M25F24T-F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-AHA337M25F24T-FTR-ND - เทปและม้วน (TR)
338-AHA337M25F24T-FCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
338-AHA337M25F24T-FDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AHA337M25F24T-F
คำอธิบาย
CAP ALUM 330UF 20% 25V SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD 800mOhm @ 120Hz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
180 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
306 mA @ 10 kHz
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.402" (10.20mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ขนาดพื้นที่การติดตั้ง
0.327" L x 0.327" W (8.30mm x 8.30mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
800mOhm @ 120Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง - SMD
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C