CD17CD150JO3F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-3002-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD17CD150JO3F
คำอธิบาย
CAP MICA 15PF 5% 500V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 pF Mica ตัวเก็บประจุ 500 V แนวรัศมี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.232" (5.90mm)
ความจุไฟฟ้า
15 pF
คุณสมบัติ
RF, Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.449" L x 0.169" W (11.40mm x 4.30mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
500 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.358" (9.10mm)