CD17ED820JO3F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CD17ED820JO3F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CD17ED820JO3F
คำอธิบาย
CAP MICA 82PF 5% 500V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
82 pF Mica ตัวเก็บประจุ 500 V แนวรัศมี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.232" (5.90mm)
ความจุไฟฟ้า
82 pF
คุณสมบัติ
RF, Q สูง, ค่าการสูญเสียต่ำ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ขนาด / มิติ
0.449" L x 0.181" W (11.40mm x 4.60mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
500 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.358" (9.10mm)