SEK2R2M350ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
338-SEK2R2M350ST-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SEK2R2M350ST
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 350V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 350 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 120.63Ohm @ 120Hz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
Mfr
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
ชุด
แอพพลิเคชั่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
35 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
63 mA @ 10 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
350 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.453" (11.50mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
120.63Ohm @ 120Hz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C