400LLE2R2MEFC8X9
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1189-1330-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
400LLE2R2MEFC8X9
คำอธิบาย
CAP ALUM 2.2UF 20% 400V RADIAL
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µF 400 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
400LLE2R2MEFC8X9 รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
36 mA @ 120 Hz
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.433" (11.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
400 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
12000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C