026TB32R100B1A1
026TB32R100B1A1
026TB32R100B1A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT2151-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
026TB32R100B1A1
คำอธิบาย
POT 10 OHM 5W WIREWOUND LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros แบบลวดพัน 5W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
CTS Electrocomponents
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ชุด
การหมุน
300°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
แบบลวดพัน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10
ประเภทแอคชูเอเตอร์
วงกลม
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.000" (25.40mm)
พลังงาน (วัตต์)
5W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.937" Dia (23.80mm)