026TB32R501B1A1
026TB32R501B1A1
026TB32R501B1A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT2156-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
026TB32R501B1A1
คำอธิบาย
POT 500 OHM 5W WIREWOUND LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
500 โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros แบบลวดพัน 5W ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
500
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.000" (25.40mm)
พลังงาน (วัตต์)
5W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.937" Dia (23.80mm)