026TB32R502B1B1
026TB32R502B1B1
026TB32R502B1B1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT3025-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
026TB32R502B1B1
คำอธิบาย
POT 5K OHM 5W WIREWOUND LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
5k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ หมุน, SPST 1.0 kierros แบบลวดพัน 5W ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
5k
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.000" (25.40mm)
พลังงาน (วัตต์)
5W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
สวิตช์ในตัว
หมุน, SPST
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.937" Dia (23.80mm)