JC10-000-502N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-2113-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
JC10-000-502N
คำอธิบาย
POT 5K OHM 1/8W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.125W, 1/8W PC ขา
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
ผู้ผลิต
Nidec Components
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±400ppm/°C
ชุด
การหมุน
แบบต่อเนื่อง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
5k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.591" (15.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.125W, 1/8W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.118" (3.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
M6 x 0.75
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
คุณสมบัติ
อายุการใช้งานยาวนาน
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.394" Dia (10.00mm)