450D103KSD4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
450D103-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
450D103KSD4
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/2W CARBON LINEAR
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.500" (12.70mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.938" Dia (23.83mm)