P230-1FD20BR10K
P230-1FD20BR10K
P230-1FD20BR10K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1320-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P230-1FD20BR10K
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/2W PLASTIC LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.787" (20.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.945" Dia (24.00mm)