450D104KSD4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
450D104-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
450D104KSD4
คำอธิบาย
POT 100K OHM 1/3W CARBON LINEAR
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.333W, 1/3W ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.500" (12.70mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.333W, 1/3W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.938" Dia (23.83mm)