450T328F104A1A1
450T328F104A1A1
450T328F104A1A1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CT3064-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
450T328F104A1A1
คำอธิบาย
POT 100K OHM 1/2W CARBON LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
100k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
การหมุน
300°
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.875" (22.23mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.937" Dia (23.80mm)