CB3LV-3I-30M000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
110-CB3LV-3I-30M000000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
110-CB3LV-3I-30M000000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
110-CB3LV-3I-30M000000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CB3LV-3I-30M000000
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 30.0000MHZ HCMOS TTL
คำอธิบายโดยละเอียด
30 MHz XO (มาตรฐาน) HCMOS, TTL ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
CB3LV-3I-30M000000 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
40mA
ขนาด / มิติ
0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.071" (1.80mm)