B40SR12424A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1650-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B40SR12424A
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER 12.4V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12.4V 24A 60V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
24A
ผู้ผลิต
Delta Electronics
พลังงาน (วัตต์)
300W
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.888
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
ขนาด / มิติ
7.48" L x 2.99" W x 1.69" H (190.0mm x 76.0mm x 43.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
60V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UL
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12.4V