B62SR24125CC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-1814-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B62SR24125CC
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER 24V 300W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 12.5A 106V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.5A
พลังงาน (วัตต์)
300W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2.25 kV
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประสิทธิภาพ
0.92
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
106V
ขนาด / มิติ
7.48" L x 2.99" W x 1.73" H (190.0mm x 75.9mm x 43.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V