B62SR24015CC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1283-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B62SR24015CC
คำอธิบาย
DC/DC CONVERTER 24V 360W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24V 15A 106V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
15A
พลังงาน (วัตต์)
360W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2.25 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.905
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
106V
ขนาด / มิติ
7.48" L x 2.99" W x 1.73" H (190.0mm x 76.0mm x 44.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V