B62SR24125C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
941-B62SR24125C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
B62SR24125C
คำอธิบาย
PWR Sup,Batt,Condit
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
60 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 24.5V 12.5A 106V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
12.5A
พลังงาน (วัตต์)
300W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
2.25 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.91
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
106V
ขนาด / มิติ
7.48" L x 2.99" W x 1.73" H (190.0mm x 76.0mm x 44.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24.5V