DRC-12V10W1AZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1142-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRC-12V10W1AZ
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 12V 10W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 830mA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRC-12V10W1AZ รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
10W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ประสิทธิภาพ
0.82
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 71°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
2.19" L x 0.71" W x 3.58" H (55.6mm x 18.0mm x 91.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus, cURus, TUV
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
830mA