DRC-24V60W1AZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1117-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRC-24V60W1AZ
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 60W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 2.5A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRC-24V60W1AZ รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
60W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.88
สถานะผลิตภัณฑ์
การซื้อครั้งสุดท้าย
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
3.58" L x 2.80" W x 2.19" H (91.0mm x 71.0mm x 55.6mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus, cURus, TUV
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A