DRM-24V960W1PN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1291-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DRM-24V960W1PN
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 960W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 40A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
DRM-24V960W1PN รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
960W
ผู้ผลิต
Delta Electronics
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4.54 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.9598
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, แบ่งภาระโหลด, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.26" L x 4.92" W x 4.88" H (133.6mm x 125.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, CSA, cULus, cURus, EAC, SIQ
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
40A