RACPRO1-4SP/24V/10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RACPRO1-4SP/24V/10A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACPRO1-4SP/24V/10A
คำอธิบาย
4-CHANNEL 10A E-FUSE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RACPRO1-4SP/24V/10A รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
240W
ผู้ผลิต
Recom Power
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
ชุด
ประสิทธิภาพ
98.6%
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภทอินพุต
DC
ขนาด / มิติ
2.44" L x 2.83" W x 4.37" H (61.9mm x 72.0mm x 111.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
22V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1
28V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A