PMT-12V150W1AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1071-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-12V150W1AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 150W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PMT-12V150W1AA รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 132VAC, 180 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.01" L x 3.82" W x 1.50" H (178.0mm x 97.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUV
12.5 A