PMT-15V50W1AA ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
MFR ที่แนะนำ
Delta Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 67
เอกสารข้อมูล
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 90 ~ 264VAC อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Delta Medical Power Solutions Medical & Industrial Power Supplies | Digi-Key Daily
PMT-15V50W1AA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1145-1127-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PMT-15V50W1AA
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 50W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PMT-15V50W1AA รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.855
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.86" L x 3.86" W x 1.50" H (98.0mm x 98.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, cURus, TUV
3.4 A